Sabuwar hanyar makamashi tana ƙara bunƙasa, kuma masana'antar batirin lithium ta zama "mai tasowa" a yanzu, kuma kasuwar kayan aikin masana'antu don batirin lithium ita ma tana ƙaruwa. A cewar hasashen EVTank, kasuwar kayan aikin batirin lithium ta duniya za ta wuce yuan biliyan 200 a shekarar 2026. Tare da irin wannan faffadan kasuwa, ta yaya masana'antun batirin lithium za su iya haɓaka kayan aikinsu, inganta matakin sarrafa su ta atomatik, da kuma cimma sau biyu a cikin ƙarfin samarwa da inganci a cikin gasa mai zafi? Na gaba, bari mu binciki tsarin atomatik na batirin lithium cikin harsashi da abin da na'urori masu auna sigina na Lanbao za su iya taimakawa.
Amfani da firikwensin Lambo a cikin kayan aikin shigar da harsashi
● Gano kayan lodi da sauke kaya a wurin
Ana iya amfani da ƙaramin jerin inductive na Lanbao LR05 don tsarin ciyar da tiren kayan. Lokacin da tiren ya isa wurin da aka ƙayyade don ciyarwa, firikwensin zai aika sigina don tuƙa tiren jigilar bel don shiga tashar, kuma tiren zai kammala aikin ciyarwa bisa ga siginar. Wannan jerin samfuran suna da girma dabam-dabam da ƙayyadaddun bayanai; sau 1 da 2 na nisan ganowa zaɓi ne, wanda ya dace da shigarwa a cikin kunkuntar sarari kuma ya cika buƙatun shigarwa na wurare daban-daban a cikin yanayin samarwa; Kyakkyawan ƙirar fasahar EMC, ƙarfin hana tsangwama, yana sa ciyar da tiren ya fi inganci da kwanciyar hankali.
● Gano akwatin baturi a wurinsa
Ana iya amfani da firikwensin hana bango na Lanbao PSE a cikin tsarin jigilar kayan. Lokacin da akwatin batirin ya kai matsayin da aka ƙayyade akan layin jigilar kayan, firikwensin yana kunna siginar da ke wurin don tura mai sarrafa kayan zuwa mataki na gaba. Firikwensin yana da kyakkyawan aikin hana bango da kuma sauƙin launi, ba tare da la'akari da canjin launi ba kuma yana da ƙarfin hana tsangwama. Yana iya gano akwatin baturi mai sheƙi cikin sauƙi a cikin yanayin haske tare da babban haske; Saurin amsawa yana har zuwa 0.5ms, yana ɗaukar matsayin kowane akwati baturi daidai.
● Ko akwai gano abu a wurin riƙewa
Ana iya amfani da firikwensin haɗuwa na Lanbao PSE a cikin tsarin riƙewa da sanya na'urar sarrafawa. Kafin mai riƙe na'urar sarrafawa ya ɗauki akwatin baturi, ana buƙatar amfani da firikwensin don gano kasancewar akwatin baturin, don haifar da aiki na gaba. Firikwensin zai iya gano ƙananan abubuwa da abubuwa masu haske cikin kwanciyar hankali; Tare da halayen EMC masu ƙarfi da halayen hana tsangwama; Ana iya amfani da shi don gano ainihin wanzuwar kayan.
● Matsayin canja wurin tire
Ana iya amfani da ƙaramin firikwensin hoto na PU05M jerin ramummuka a cikin tsarin sauke tiren da babu komai a ciki. Kafin a fitar da tiren kayan da babu komai a ciki, ya zama dole a yi amfani da firikwensin don gano matsayin motsin saukarwa, don haifar da motsi na gaba. Firikwensin yana ɗaukar waya mai jure lanƙwasa mai sassauƙa, wanda ya dace da shigarwa da wargajewa, yana magance rikicin wurin aiki da shigarwa yadda ya kamata, kuma yana tabbatar da cewa tiren kayan babu komai a ciki.
A halin yanzu, na'urar firikwensin lanbao ta samar wa masana'antun kayan aikin batirin lithium da kayayyaki da ayyuka masu inganci don taimakawa wajen haɓaka masana'antar sarrafa kansa. A nan gaba, na'urar firikwensin lanbao za ta bi manufar haɓaka fasahar kimiyya da fasaha a matsayin ƙarfin farko don biyan buƙatun dijital da na fasaha na abokan ciniki a cikin Haɓaka Masana'antu Mai Hankali.
Lokacin Saƙo: Agusta-17-2022



