Kalli! Yadda na'urori masu auna firikwensin ke gudu a masana'antar wutar lantarki ta iska!

A cikin "Buɗaɗɗen Littafin Sinanci na Fasahar Fasaha ta Sinanci", an kimanta Lanbao Sensor a matsayin ɗaya daga cikin kamfanonin da ke da mafi girman nau'i, cikakkun bayanai da mafi kyawun aikin na'urori masu auna firikwensin a China. Ƙungiyar Masana'antar Kayan Aikin China ta gano mu a matsayin mafi kyawun zaɓi don maye gurbin samfuran da aka shigo da su --------LANBAO GROUP

Tun farkon zamanin ci gaban ɗan adam, ana amfani da makamashin iska a matsayin tushen makamashi, kuma tare da ci gaban kimiyya da fasaha, mutane sun fara amfani da makamashin iska daidai. Yadda ake amfani da makamashin iska yadda ya kamata don kawo sauƙi ga rayuwar ɗan adam koyaushe shine alkiblar ƙoƙarin ɗan adam na bincike.

Amfani da na'urori masu auna ƙarfin lantarki mai yawa, na'urori masu auna ƙarfin lantarki mai yawa, na'urori masu auna girgiza, yanayin zafi, danshi, iska, matsayi da matsin lamba ya kasance yana haɓaka ci gaban masana'antar wutar lantarki ta iska. Daga cikinsu, saboda na'urar auna matsayi muhimmin abu ne a cikin tsarin sarrafa sautuka masu canzawa da watsawa, yana da matuƙar muhimmanci a masana'antar wutar lantarki ta iska.

Duba! Ta yayaLANBAOna'urori masu auna firikwensin suna gudu a masana'antar wutar lantarki ta iska!

风力

Haɗin injin turbin iska

1. Ruwan wukake + fairing + injin canzawa
2. Akwatin gear (tsarin gear na duniya)
3. Janareta na lantarki
4. Mai canza kaya
5. Juyawa
6. Reshen wutsiya
7. Kabad mai kula da kayan aiki
8.Pylon

Tsarin Sarrafa Biyu

1. Tsarin sarrafa sautin da ke canzawa: don daidaita kusurwar ruwan wukake mai iska.
2. Tsarin sarrafa Yaw: daidaita kusurwar iska ta yadda injin niƙa mai amfani da iska zai iya fuskantar alkiblar iska koyaushe don samun ƙarfin iska mafi girma.

2

Na'urar firikwensin matsayi na LANBAO LR18X tana sarrafa karfin iska da ke kamawa ta hanyar daidaita kusurwar bugun ruwan wukake da kuma canza kusurwar kai hari ta kwararar iska zuwa ruwan wukake a cikin tsarin sarrafa bugun mai canzawa.

2-2
风力结构 思维导图

Na'urar firikwensin matsayi na LANBAO mai suna LR18 tana amfani da tsarin gear na duniya a cikin akwatin gear don canza ƙarancin saurin babban shaft zuwa babban gudu don tuƙa janareta. Ana amfani da firikwensin kusanci galibi don gano saurin spindle.

主齿轮箱
2-3

Shawarar Samfurin LANBAO

2-5

Na'urar firikwensin LR18X-IP68 mai ƙarfin kariya

• An yi harsashin ne da kayan SUS304 na bakin karfe, wanda zai iya jure wa yanayin gishiri mai yawa da kuma yanayin zafi mai yawa, wanda hakan ke sa samfurin ya lalace.
• Kariyar IP68, ta dace da amfani da wanki mai ruwa da ruwa na dogon lokaci.
•Haɗin goro da gaskets na haƙori na ciki yana sa shigarwar ta fi ƙarfi, koda a cikin yanayi mai girgiza, yana kuma aiki kamar ɗaya.
•Da tsawon zafin da ke tsakanin -40-85°C, yana da karko ba tare da la'akari da sanyi ko zafi ba.
•Da yawan amsawar da ke kaiwa 700Hz, koda kuwa wutar iskar ta tsaya cak, tana nan a kan mulki.

Sigogin Samfura

Haɗawa Mai sauƙin fahimta
(Nisa Mai Ƙimar) Sn 8mm
(Tabbataccen Nisa) Sa 0…6.4mm
Girma M18*63mm
Fitarwa A'a/NC
Wutar Lantarki ta Wutar Lantarki 10…30 VDC
Manufa ta Daidaitacce Fe 24*24*1t
Canjin Ma'aunin Canji [%/Sr] ≤±10%
Nisan Hysteresis [%/Sr] 1…20%
Kuskuren Maimaitawa ≤5%
Load Current ≤200mA
Ƙarfin Wutar Lantarki Mai Sauri ≤2.5V
Amfani da Wutar Lantarki ≤15mA
Da'irar Kariya Kariyar Gajeren Da'ira, Kariyar Yawan Kaya, Kariyar Polarity ta Baya
Alamar Fitarwa LED mai launin rawaya
Zafin Yanayi -40℃…85℃
Danshin Yanayi 35…95%RH
Mitar Sauyawa 700Hz
Ƙarfin Dielectric 1000V/AC 50/60Hz 60s
Rufin Rufi ≥50MΩ(500VDC)
Juriyar Girgizawa Girman Girgiza 1.5mm 10…50Hz (X,Y,Z) Awa 2 a kowane bangare)
Digiri na kariya IP68
Kayan Gidaje Alloy na jan ƙarfe na nickel
Haɗi Mai Haɗa M12

 


Lokacin Saƙo: Nuwamba-08-2023