Na'urar firikwensin Ultrasonic ta PNP NO NC 24V M18 M12

Takaitaccen Bayani:

Hanyoyin sarrafawa guda 3
Koyon takarda ɗaya bisa ga kowane abu
Fitar NPN/PNP ta hanyoyi 3
Gwada zanen gado ɗaya da biyu na kayan aiki daban-daban
Ana iya canza fitarwa ta hanyar haɓaka tashar serial
Aiwatar da ayyukan ilmantarwa don kayan aiki daban-daban ta hanyar layin koyarwa
Diyya ga zafin jiki

Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayani

Na'urar firikwensin ultrasonic mai sheet biyu ta rungumi ka'idar na'urar firikwensin nau'in ta hanyar hasken wuta. An tsara ta ne da farko don masana'antar bugawa, ana amfani da na'urar firikwensin ultrasonic ta hanyar hasken wuta don gano kauri na takarda ko takarda, kuma ana iya amfani da ita a wasu aikace-aikace inda ya zama dole a bambanta tsakanin zanen gado ɗaya da biyu ta atomatik don kare kayan aiki da kuma guje wa ɓarna. Ana sanya su a cikin ƙaramin gida mai babban kewayon ganowa. Ba kamar samfuran haske da samfuran haske ba, waɗannan na'urori masu firikwensin ultrasonic mai sheet biyu ba sa canzawa tsakanin yanayin watsawa da karɓa akai-akai, kuma ba sa jiran siginar amsawa ta iso. Sakamakon haka, lokacin amsawarta ya fi sauri, wanda ke haifar da yawan sauyawa sosai.

Fasallolin Samfura

> Na'urar firikwensin Ultrasonic guda ɗaya ko biyu ta UR

> Kewayon Aunawa: 20-40mm 30-60mm

> Ƙarfin wutar lantarki mai wadata: 18-30VDC

> Ra'ayin ƙuduri: 1mm

> IP67 mai hana ƙura da kuma hana ruwa

Lambar Sashe

NPN NO UR12-DC40D3NO UR18-DC60D3NO
NPN NC UR12-DC40D3NC UR18-DC60D3NC
PNP NO UR12-DC40D3PO UR18-DC60D3PO
PNP NC UR12-DC40D3PC UR18-DC60D3PC
Bayani dalla-dalla
Tsarin ji 20-40mm
Ganowa Nau'in da ba a taɓa ba
Matsakaicin ƙuduri 1mm
Impedance >4k Q
Faɗuwa <2V
Jinkirin amsawa Kimanin 4ms
Jinkirin hukunci Kimanin 4ms
Jinkirin kunnawa da wuta <300ms
Ƙarfin wutar lantarki na aiki 18...30VDC
Babu nauyin halin yanzu <50mA
Nau'in fitarwa PNP/NPN hanyoyi 3
Nau'in shigarwa Tare da aikin koyarwa
Nuni Hasken kore na LED: an gano takarda ɗaya
Hasken rawaya na LED: babu manufa (iska)
Hasken ja na LED: an gano takardu biyu
Yanayin zafi na yanayi -25℃…70℃(248-343K)
Zafin ajiya -40℃…85℃(233-358K)
Halaye Goyi bayan haɓaka tashar jiragen ruwa ta serial kuma canza nau'in fitarwa
Kayan Aiki Faranti na nickel na jan ƙarfe, kayan haɗin filastik
Digiri na kariya IP67
Haɗi Kebul na PVC mai mita 2

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi