Jerin LANBAO PDE yana ba da ƙaramin mafita mai auna ma'aunin ƙaura mai inganci wanda ya dace da masana'antar batirin lithium, photovoltaic, da 3C. Ƙaramin girmansa, daidaito mai yawa, ayyuka masu amfani, da ƙirar da ta dace da mai amfani sun sa ya zama zaɓi mafi dacewa don ma'auni masu inganci a wuraren aiki daban-daban.
Siffofin Samfurin PDE
- Girman da ya yi ƙanƙanta sosai, gidan ƙarfe, mai ƙarfi da ɗorewa.
- Panel ɗin aiki mai sauƙin amfani tare da nunin dijital na OLED mai fahimta don saita aiki cikin sauri.
- Kyakkyawan wurin diamita na 0.5mm don auna daidai na ƙananan abubuwa masu matuƙar ƙarfi.
- Maimaitawa har ƙasa da 10um don auna tsayin mataki mai inganci.
- Saitunan aiki masu ƙarfi da zaɓuɓɓukan fitarwa masu sassauƙa.
- Cikakken tsarin kariya don inganta ƙarfin hana tsangwama.
| Fitowar analog | PDE-CR30TGIU | PDE-CR50TGIU | PDE-CR100TGIU | PDE-CR200TGIU | PDE-CR400 DGIU |
| Fitarwar RS-485 | PDE-CR30TGR | PDE-CR50TGR | PDE-CR100TGR | PDE-CR200TGR | PDE-CR400 DGR |
| Nisa ta tsakiya | 30mm | 50mm | 100mm | 200mm | 400mm |
| Kewayon aunawa | 25-35mm | 30-65mm | 65-135mm | 120-280mm | 200-600mm |
| Cikakken sikelin (FS) | 10mm | 30mm | 70mm | 200mm | 400mm |
| Ƙarfin wutar lantarki | 12...24VDC | ||||
| Ƙarfin amfani | ≤850mW | ||||
| Load current | ≤100mA | ||||
| Faduwar ƙarfin lantarki | <2V | ||||
| Tushen haske | Laser ja (650nm); Layin Laser: Aji na 2 | ||||
| Girman tabo mai haske | Φ50μm(30mm) | Φ70μm(50mm) | Φ120μm(100mm) | Φ300μm(200mm) | Φ500μm(400mm) |
| ƙuduri | 1μm | 10μm@50mm | 10μm@600mm | 100μm | 100μm |
| Daidaiton layi①② | ±0.1%FS | ±0.1%FS | ±0.1%FS | ±0.2%FS | ±0.2%FS(Nisa tsakanin ma'auni: 200mm ~ 400mm) ±0.3%FS(Nisa tsakanin ma'auni: 400mm ~ 600mm) |
| Maimaita daidaito①②③ | 30um | 30um | 70um | 30um | 300u m@200mm~400mm 800um@400mm(含)~600mm |
| fitarwa 1 Fitowar Analog | 4...20mA/0-5V Mai daidaitawa | ||||
| fitarwa 1 RS-485 Fitarwa | Tsarin Tallafin RS485 na ModBus | ||||
| Fitarwa ta 2 | Canja darajar: NPN/PNP da NO/NC An saita | ||||
| Fitowar analog | Saitin danna madannai | ||||
| Fitarwar RS-485 | Saitin Sadarwa/Maɓallin Maɓalli | ||||
| Lokacin amsawa | <10ms | ||||
| Girma | 45mm*27mm*21mm | ||||
| Allon Nuni | Nunin OLED (Girman: 18*10mm) | ||||
| Juyawar yanayin zafi | <0.03%FS/℃ | ||||
| Mai nuna alama | Alamar aiki ta Laser: Kore, Alamar fitarwa ta dijital: Rawaya | ||||
| Da'irar kariya④ | Da'ira mai gajarta, polarity na baya, kariya daga wuce gona da iri | ||||
| Aikin ginawa⑤ | Adireshin Bawa & Saitin Ƙimar Baud; Saitin Sifili; Binciken Sigogi; Duba Kai da Samfura; Saitin Fitarwa Matsakaicin Saitin Ƙima; Koyarwa a Maki Ɗaya/Koyarwa a Maki Ɗaya/Koyarwa a Maki Uku; Koyarwa a Tagar; Maido da Saitunan Masana'antu | ||||
| Yanayin sabis | Zafin aiki: -10.....+45℃;Zafin ajiya: -20....+60℃;Zafin yanayi:35...85%RH(Babu danshi) | ||||
| Hasken hana yanayi | Hasken da ke ƙonewa<3,000lux; Tsangwama daga hasken rana≤10,000 lux | ||||
| Digiri na kariya | IP65 | ||||
| Kayan Aiki | Gidaje: Zinc alloy; Murfin ruwan tabarau: PMMA; Nuni panel: Gilashi | ||||
| Juriyar girgiza | 10.....55Hz girma biyu 1.0mm, awanni 2 kowanne don alkiblar X, Y, Z | ||||
| Tura da yashi | 500m/s2 (Kimanin 50G) sau 3 kowanne don alkiblar X, Y, Z | ||||
| Hanyar haɗi | Kebul mai ma'aunin 5 mai girman 0.2mm2 mita 2 | ||||
| Kayan haɗi | Sukurori (M4×35mm) × 2, Goro×2, Wanke-wanke×2, Maƙallin hawa, Littafin aiki | ||||
Bayani:
① Yanayin gwaji: Bayanan da aka saba amfani da su a 23 ±5 ℃; Ƙarfin wutar lantarki 24VDC; ɗumama mintuna 30 kafin gwaji; Lokacin samfurin 2ms; Matsakaicin lokacin samfurin 100;
Katin fari na misali 90% na abin da ake ji.
② Bayanan kididdiga suna bin ƙa'idodi 3σ.
③ Daidaiton maimaitawa: muhalli 23 ±5 ℃, farin katin haske 90%, sakamakon gwajin gwaji 100.
⑤Da'irar kariya kawai don fitarwa na sauyawa.
④Adireshin bawa, saitin ƙimar baud kawai don jerin RS-485.
⑥Don cikakkun matakan aiki da matakan kariya, da fatan za a duba "Littafin Aiki"
⑦Wannan bayanin shine ƙimar nisan tsakiyar ma'auni.
- Manyan Masana'antu:
- Kayan lantarki na 3C, batirin lithium, sarrafa kansa na injiniya, haɗakarwa mai hankali, na'urorin ɗaukar hoto, na'urorin semiconductors, da sauransu.
- Tashoshin Aikace-aikace:
- Sa ido a ainihin lokaci kan layukan samarwa, gano lanƙwasa, gano kauri na sassa, gano tsayin daka, sanya tiren jirgin ruwa na quartz, gano kayan da ke wurin/wuri, da sauransu.
Lokacin Saƙo: Janairu-20-2025


