Na'urar firikwensin sa ido kan saurin Lanbao tana ɗaukar guntu guda ɗaya da aka haɓaka tare da kyawawan halayen zafin jiki da saitunan hankali a cikin madaidaitan mita daban-daban. Saurin ganowa na iya kaiwa har sau 3000 a minti ɗaya. Na'urar firikwensin kusanci ce da aka yi amfani da ita musamman don gano abubuwan ƙarfe masu motsi. Ana amfani da ita sosai a cikin kayan sarrafawa na manyan motoci, masana'antu da kayan aiki masu saurin gudu ko saurin gudu mai sauƙi. Na'urar firikwensin tana da ƙarfin hana ruwa shiga, tsari mai sauƙi, juriyar matsin lamba mai ƙarfi da kuma ingantaccen hatimi.
> Mitar mita mai yawa ta 40KHz;
> Tsarin shigarwa na musamman da kuma tsarin shigarwa mai ɗaukuwa;
> Cikakken zaɓi don aikace-aikacen gwajin saurin kaya
> Nisa mai ji: 5mm, 8mm, 10mm, 15mm
> Girman gidaje: Φ18,Φ30
> Kayan gida: Garin nickel-copper
> Fitarwa: AC 2waya NC
> Haɗi: Kebul na PVC mai mita 2
> Shigarwa: Jawo, Ba jawo ba
> Wutar lantarki mai wadata: 20…250 VAC
> Matakin kariya: IP67
> Yanayin zafi: -25℃…70℃
> Jakar sa ido: sau 3…3000/minti
> Yawan amfani da shi a yanzu: ≤10mA
| Nisa Mai Sauƙi | ||
| Haɗawa | Ja ruwa | Ba a goge ba |
| Haɗi | Kebul | Kebul |
| Wayoyi biyu na AC NC | LR18XCF05ATCJ LR18XCN08ATCJ | LR30XCF10ATCJ LR30XCN15ATCJ |
| Bayanan fasaha | ||
| Haɗawa | Ja ruwa | Ba a goge ba |
| Nisa mai ƙima [Sn] | LR18: 5mm LR30: 10mm | LR18: 8mm LR30: 15mm |
| Tazarar da aka tabbatar [Sa] | LR18: 0…4mm LR30: 0…8mm | LR18: 0…6.4mm LR30: 0…12mm |
| Girma | Φ18*61.5mm/Φ30*62mm | Φ18*69.5mm/Φ30*74mm |
| Fitarwa | NC | |
| Ƙarfin wutar lantarki | 20...250 VAC | |
| Manufa ta yau da kullun | LR18: Fe18*18*1t LR30: Fe 30*30*1t | LR18: Fe 24*24*1t LR30: Fe 45*45*1t |
| Canjin wurin canzawa [%/Sr] | ≤±10% | |
| Tazarar Hysteresis [%/Sr] | 1…20% | |
| Daidaiton maimaituwa [R] | ≤3% | |
| Load current | ≤300mA | |
| Ƙarfin wutar lantarki da ya rage | ≤2.5V | |
| Amfani da shi a yanzu | ≤10mA | |
| Wutar lantarki ta ɓuya [lr] | ≤3mA | |
| Kariyar da'ira | …… | |
| Alamar fitarwa | LED mai launin rawaya | |
| Yanayin zafi na yanayi | '-25℃…70℃ | |
| Danshin yanayi | 35…95%RH | |
| Jakar saka idanu | Sau 3…3000/minti | |
| Tsayayya da ƙarfin lantarki | 1000V/AC 50/60Hz 60s | |
| Juriyar rufi | ≥50MΩ(500VDC) | |
| Juriyar girgiza | 10…50Hz (1.5mm) | |
| Matakin kariya | IP67 | |
| Kayan gidaje | Haɗin nickel-jan ƙarfe | |
| Nau'in haɗi | Kebul na PVC mai mita 2 | |